Forum Sgame
Có Chắc Là Bạn Sẻ Tham Gia Sever Một Cách RP
Forum Sgame
Có Chắc Là Bạn Sẻ Tham Gia Sever Một Cách RP
Forum Sgame
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Forum Sgame

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd   Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd Icon_minitimeMon Mar 23, 2015 1:21 pm

Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd V8lq
Đơn xin vào sở cảnh sát
Thông tin ((IC))
Tôi tên là :
Điều gì khiến bạn muốn gia nhập sở cảnh sát San Fierro:
Bạn có đồng ý khi đã gia nhập sở cảnh sát San Fierro sẽ trung thành,làm tốt công việc không:
Kĩ năng bạn thực sự giỏi:
Khi đã gia nhập San Fierro , tôi yêu cầu bạn phải làm tốt công việc của mình và tôn trọng cấp trên , bạn có đồng ý không:
Tiểu sử bản thân :
Thông tin ( F8 ):
*Lưu Ý Logo Đầy Đủ Khi Show F8 Ơn cất Pot và crack !!
https://sgame-vnrp.forumvi.net
lunglinhlalenluon

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd   Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd Icon_minitimeMon Mar 23, 2015 6:45 pm

Đơn xin vào sở cảnh sát
Thông tin ((IC))
Tôi tên là : Mr_James
Hiện đang làm công việc gì: Chưa xác định
Điều gì khiến bạn muốn gia nhập sở cảnh sát San Fierro: muốn làm 1 người cảnh sát để giúp đỡ người dân khỏi những tên tội phạm nguy hiểm
Bạn có đồng ý khi đã gia nhập sở cảnh sát San Fierro sẽ trung thành,làm tốt công việc không: có
Kĩ năng bạn thực sự giỏi: lái xe bắn súng
Khi đã gia nhập San Fierro , tôi yêu cầu bạn phải làm tốt công việc của mình và tôn trọng cấp trên , bạn có đồng ý không: có
Tiểu sử bản thân :Sinh ra và lớn lên tại thành phố San Fiero. Nhà nghèo Cha mắt sớm trong khi đang làm nhiệm vụ đuổi bắt theo một nhóm cướp có vũ trang và bị bắn chết . Còn Mẹ thì di làm thuê kiếm tiền nuôi anh em tôi ăn học đàng hoàng.Và sao đó anh tui phải bỏ học theo Mẹ đi làm phụ giúp gia đình . Sau khi tốt nghiệp cấp 3 tôi đã thi đậu trường Học viện an ninh của Los Santos . Vì muốn theo nghiệp của Cha cũng như nghề tui yêu thích bấy lâu nay , nay tôi xin vào SFPD để được bảo vệ dân chúng và đồng nghiệp . Tui không muốn mọi người phải giống như Cha tui hồi năm đó.
Thông tin ( F8 ):
Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd 2efnsie
*Lưu Ý Logo Đầy Đủ Khi Show F8 Ơn cất Pot và crack !!
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd   Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd Icon_minitimeMon Mar 23, 2015 6:52 pm

vao sever gap admin Linh_nami phỏng vấn make lên nhé
https://sgame-vnrp.forumvi.net
Canh_Dac

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd   Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd Icon_minitimeWed Mar 25, 2015 6:21 pm

Duyet
doi lich phong van
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd   Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd Icon_minitime

Mẫu đơn xin vào sfpd/lspd
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» AHK cho SFPD
» Cach lam viec cua SFPD